Gaming Revolution Gamer
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» Đời sống của các người dân Los Santos hiện nay
Bài báo giới thiệu sever SAMP.GTA-GRG.COM I_icon_minitimeSun May 17, 2015 2:23 pm by Tâm_

» [ Tiểu thuyết ] Cuộc sống ở Los Santos [ Part 1 ]
Bài báo giới thiệu sever SAMP.GTA-GRG.COM I_icon_minitimeSun May 17, 2015 2:23 pm by Tâm_

» TIN TỨC NGÀY HÔM NAY (17/5/2015)
Bài báo giới thiệu sever SAMP.GTA-GRG.COM I_icon_minitimeSun May 17, 2015 2:22 pm by Tâm_

» [ Tiểu thuyết ] Cuộc sống ở Los Santos [ Part 1 ]
Bài báo giới thiệu sever SAMP.GTA-GRG.COM I_icon_minitimeSun May 17, 2015 1:09 pm by Nobita_Ken

» TIN TỨC NGÀY HÔM NAY (17/5/2015)
Bài báo giới thiệu sever SAMP.GTA-GRG.COM I_icon_minitimeSun May 17, 2015 12:10 pm by Nobita_Ken

» Bài báo giới thiệu sever SAMP.GTA-GRG.COM
Bài báo giới thiệu sever SAMP.GTA-GRG.COM I_icon_minitimeSun May 17, 2015 11:31 am by Tâm_

» Bài báo giới thiệu sever SAMP.GTA-GRG.COM
Bài báo giới thiệu sever SAMP.GTA-GRG.COM I_icon_minitimeSun May 17, 2015 11:17 am by Nobita_Ken

» Đon Xin Change name [ Moderator ]
Bài báo giới thiệu sever SAMP.GTA-GRG.COM I_icon_minitimeSun May 17, 2015 11:00 am by Son

» ĐƠn Kiện Nhân Viên [LSPD]
Bài báo giới thiệu sever SAMP.GTA-GRG.COM I_icon_minitimeSun May 17, 2015 9:24 am by Red_Smith

Bài báo giới thiệu sever SAMP.GTA-GRG.COM

2 posters

Go down

Bài báo giới thiệu sever SAMP.GTA-GRG.COM Empty Bài báo giới thiệu sever SAMP.GTA-GRG.COM

Bài gửi by Nobita_Ken Sun May 17, 2015 11:18 am

SAMP.GTA-GRG.COM

=-Việt Role Play GTA ONLINE-=

-● Game Nhập Vai Sống Như Đời Thật ●-

Thông tin để theo dõi chúng tôi :
Homepage : Đang cập nhật
Forum : gta-grgvn.forumvi.net
CCTank : 1100705529
IP Server : samp.gta-grg.com

Bạn cảm thấy buồn chán? , cảm thấy cô đơn lạc lõng không biết làm gì ngoài việc đi làm đi học cả ngày , rồi về nhà cầm điện thoại hay ngồi máy tính lướt web xong rồi đi ngủ như mọi ngày..hmm . Đừng phí thời gian vô ích thế , hãy thử trải nghiệm cùng chúng mình tại SAMP.GTA-GRG.COM

Bạn có thể sẽ được tỏa sáng , được gặp gỡ nhiều người ,giao lưu kết bạn , được tham gia các hoạt động , phiêu lưu với các pha hành động như trong phim hành động Tất cả chỉ có trong SAMP.GTA-GRG.COM , một thể loại game nhập vai Online cực mới và đa dạng , bạn sẽ hóa thân vào một nhân vật mà mình muốn , được chọn ngành nghề hay công việc yêu thích chẳng hạn , kiếm tiền mua nhà mua xe , mở công ty kinh doanh , nếu bạn thuộc tiếp người năng nổ có thể lập băng đảng cho riêng mình và tự tay quản lý đàn em theo phong cách riêng , ngoài ra bạn còn có thể tham gia các tổ chức : nhà báo , phóng viên , bác sĩ , cảnh sát , đặc vụ và đặc biệt hơn bạn có thể làm kẻ giết thuê như Hitman... Thế giới đầy màu sắc và đa dạng của Gta-NguoiViet sẽ khiến bạn trải nghiệm vô cùng sôi nổi khác hẳn với những thể loại game cày cuốc hoặc bắn nhau tốn khá nhiều thời gian mà bạn từng chơi trước đây . Game luôn chuyển hướng nhiều sự mới lạ và hấp dẫn cho người chơi về cách trải nghiệm lý thú về cuộc sống . Kết hợp tinh hoa các dòng game thể loại nhập vai và điều khiển và nhập tâm nhân vật giống RPG+ The Sim và các pha hành động xã hội đen như GTA.

Việt Nam Real Life Roleplay Game tiên phong tạo một môi trường cộng đồng như Facebook , mọi người sẽ được gặp gõ giao lưu đến vs nhau một cách tự nhiên , được sống và hòa huyện và đắm mình trong một con phố đầy phong cách cổ điển của San Andreas , đến với GAMP.GTA-GRG.COM , mọi thứ bạn sẽ dc trải nghiệm từ việc buôn bán , giao dịch , đối thoại hay các cuộc tranh đua đầy nẫy lửa với các nhân vật thông qua lệnh tương tác của Roleplay , và tất nhiên thể loại nào cũng có luật chơi , RP cũng không ngoại lệ nhằm tránh tình trạng một số cá nhân lạm dụng ảnh hưởng xấu đến môi trường trong game .

●Bạn đã tham gia nhiều thể loại game từ thể loại game FPS đến đi cảnh ,thể thao fifa...nhưng bạn có từng thử loại Game sống như đời thật làm mọi việc đều như đời thật chưa ? Nếu chưa thì có lẻ bạn nên thử qua GTA ONLINE tại SAMP.GTA-GRG.COM nhé

●Tại SAMP.GTA-GRG.COM mô phỏng tất cả những gì như đời thật ,khi đăng nhập vào game bạn sẽ như 1 con người mới bước vào 1 thế giới mới .Bạn phải đi làm kiếm tiền để có được những chiếc siêu xe ,những căn nhà biệt thự bạn phải tự dựa vào bản thân của chính bạn và bắt đầu từ con số 0 .Người ta thường nói bắt đầu như thế nào không quan trọng ,quan trọng là cách bạn kết thúc nó như thế nào ,liệu bạn sẻ chấp nhận theo cái cách mà nó bắt buộc hay bạn sẽ trở thành người như thế nào? Tất cả tùy thuộc vào bạn và chúng tôi ,mọi người luôn bên cạnh sẽ hổ trợ những vấn đề bạn không hiểu hoặc sự cố khác.

●Tại đây bạn sẽ được thoải mái đi theo những giấc mơ riêng của mình .Bạn có thể là 1 ông trùm buôn vũ khí ,có thể là ông trùm buôn thuốc phiện hoặc là 1 công nhân viên chức nhà nước theo hướng cảnh sát đi theo sát những chuyên án vay bắt tội phạm ,bác sĩ cứu mọi người ,đội cứu hỏa phòng cháy chửa cháy hay là 1 tay chơi xe khủng nhất thành phố...Cũng có thể là 1 Sát thủ giết thuê cho 1 tổ chức cực kì bí mật.

GTA SA Online
Bạn sẽ đóng vai cảnh sát giử yên bình cho thành phố ?
GTA SA Online

Trong vai những băng đảng khét tiếng ?
GTA SA Online

Dân chơi xe ?
GTA SA Online

Ai sẽ làm chủ thành phố ?
GTA SA Online

Bạn có quy phục trước Lực Lượng An Ninh ?

Sơ lược về chế độ trò chơi:
Roleplay Game là một trò chơi tương tác lẫn nhau giữa các nhân vật ONLINE nổi tiếng tại Châu Âu , bạn sẽ tạo một nhân vật mà bạn muốn và tạo ra cốt truyện riêng cho mình , sau đó làm việc và hoạt động giao lưu với người chơi khác thông qua thao tác nhập vai sẵn có giống cuộc sống thật bên ngoài , bạn có thể kiếm tiền mua xe mua nhà, mở công ty và kinh doanh theo ý muốn ,ngoài bạn có thể tham gia các băng đảng tội phạm hoặc tham gia tổ chức chính phủ như cảnh sát ,cứu thương và phiêu lưu cùng chúng ... Tất cả tính năng trên được thông qua các cơ cấu GTA của rockstar rất đa dạng kèm theo tính năng online của San andreas multiplayer , tính cộng đồng của game rất cao , bạn phải thao tác nhập vai với người chơi khác và hành động không khác gì phim và hơn thế bạn có thể kết hôn , giao lưu với mọi người và trải nghiệm rất nhiều khi chơi thể loại Roleplay này.

Tôi là phóng viên của đài SANNEWS
                                                                Nobita_Ken
Nếu các bạn thấy bài viết của mình hay và hữu ích thì hay bình luận phía dưới.

Nobita_Ken
Member
Member

Bài báo giới thiệu sever SAMP.GTA-GRG.COM Empty Re: Bài báo giới thiệu sever SAMP.GTA-GRG.COM

Bài gửi by Tâm_ Sun May 17, 2015 11:31 am

copy bài viết phạt BDK + 200k

Tâm_
Member
Member

- Similar topics